Lớp 9A thân yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9A thân yêu

Lớp 9A niên khóa 1989 - 1993: Hội ngội - nhìn lại - Chung bước tương lai!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không

Go down 
thuybe
trang QB
vuthang
thanh_pa
Admin
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
linhvinh

linhvinh

Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 10:06 am

Thanh ơi ông sao phải lộ hàng sớm thế Question
cứ để cho mọi người truy tìm thủ phạm.
hay ông sợ .... Question Question Question Laughing Laughing Laughing
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 10:51 am

Sợ thì ở nhà với vợ Linh ah
thuybe

thuybe

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 11:33 am

Thanh ơi,Linh nói đúng đấy, nếu ông không sợ thì tại sao bao nhiêu ngày bạn Thuỷ Canh kêu mất quà mà ông chẳng nói là có cầm nhầm. Nhưng dù sao thì cũng đánh giá cao tinh thần: dám làm dám chịu của ông. hehe
thuybe

thuybe

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 11:39 am

Admin đã viết:
Thứ nhất: Mai Mầu: Không chơi mà vẫn được phần thưởng, lại còn ngang nhiên trao nữa mới hoành tráng chứ. (Cái này mới gọi là giỏi).
Thứ hai: Thanh T: KHông chơi mà nhặt được phần thưởng. (Cái này kể ra cũng thuộc hàng nhanh tay nhanh mắt)
Thứ 3: Đội thi khéo mồm (Trong đấy có Thủy Bé). Thua mà vẫn được phần thưởng.

P/S: Cái thằng Hưng C nó thịt mất ba quả bóng bàn làm đội con trai bị thua, lần sau bổ xung nó sang đội chị em. Ai đồng ý với Admin thì vote cho một phiếu.

Ai nói là đội chị em thua?
Thứ nhất: các bạn nam chơi xấu, toàn chọc cười làm chị em không tập trung được
Thứ hai: Chị em chơi đúng luật, các bạn nam chơi ăn gian, chỉ mỗi bạn Hưng là trung thực thôi.
Vì vậy phần thưởng cho chị em là hết sức xứng đáng.
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 01:46 pm

thanh_pa đã viết:
Sợ thì ở nhà với vợ Linh ah
chẳng qua ông bị tôi vạch trần nên mới lộ đug ko.
nếu ko có người kêu mất phải nhanh mà trả cho họ chứ.
ông và admin chỉ thích làm trog tài thì lấy đâu ra phần thưởng cơ chứ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 01:51 pm

thuybe đã viết:
Thanh ơi,Linh nói đúng đấy, nếu ông không sợ thì tại sao bao nhiêu ngày bạn Thuỷ Canh kêu mất quà mà ông chẳng nói là có cầm nhầm. Nhưng dù sao thì cũng đánh giá cao tinh thần: dám làm dám chịu của ông. hehe
bà ơi tôi nói một hồi rồi tự ông y lòi đuôi ra.
lại con tưởng mua thừa nữa chứ.
bó tay lol! lol! lol! lol! lol!
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 03:12 pm

Sac! Từ hôm đó tới giờ tôi có vào đâu mà bít.
Mà không bít thì không có tội.
Mai mang qua nhà Thủy Canh trả nhé.
Bye!
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 03:16 pm

thanh_pa đã viết:
Sac! Từ hôm đó tới giờ tôi có vào đâu mà bít.
Mà không bít thì không có tội.
Mai mang qua nhà Thủy Canh trả nhé.
Bye!
ông ko tham gia chơi mà lại có quà mang về ko thấy lạ ah?
mag vao rùi xin lỗi ca nhà đi Laughing Laughing Laughing
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 03:22 pm

Tôi không chơi nhưng cái thằng tôi hết khản cả cổ, mà tôi là thằng setup vụ này chứ ai.
Chẳng phải xin lỗi ai cả,đã thế khỏi trả luôn. Cả nhà anti tui cũng ok!
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime26/09/11, 03:33 pm

thanh_pa đã viết:
Tôi không chơi nhưng cái thằng tôi hết khản cả cổ, mà tôi là thằng setup vụ này chứ ai.
Chẳng phải xin lỗi ai cả,đã thế khỏi trả luôn. Cả nhà anti tui cũng ok!
ông mà ko trả có lẽ THUỶ nó sẽ mò đến nhà ông ko biết chừg.
mà ông đừg có bảo thủ.cố tình cầm nhầm thì nhận đi cho tiến bộ Embarassed Embarassed geek geek
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 08:30 am

Xin lỗi tình yêu nhé! Tôi cầm nhầm sao, đứa nào để vào trong cái túi có cả cái hộp bánh về mở ra thấy.
Sac, bực vãi Luyện cái vụ vớ vẩn này.
thuybe

thuybe

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 08:50 am

Bạn Thanh giận rồi nè....
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 08:59 am

thuybe đã viết:
Bạn Thanh giận rồi nè....
tâm lý chug là vậy bà ah.
ông ý bị vạch trần nên kêu lên như thế để tiếng hát át tiếng bom đấy mà.
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 11:41 am

Linh ah bà dã man thì cũng vừa vừa thui, lạnh ntn bà vạch trần tui rồi ốm ra đấy thì lại khổ cái thân tôi và lại tốn tiền đi thăm. Mà bà có vạch trần tui ra có thấy đc cái gì thì cũng chỉ 1 mình biết thôi nhé chứ đừng bù lu bù loa lên lại nhiều người dòm ngó, lắm kẻ gièm pha là tôi lại mệt lắm đấy.
Cảm ơn Linh rất rất nhiều!
XuanThuy

XuanThuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 01:25 pm

thanh_pa đã viết:
Linh ah bà dã man thì cũng vừa vừa thui, lạnh ntn bà vạch trần tui rồi ốm ra đấy thì lại khổ cái thân tôi và lại tốn tiền đi thăm. Mà bà có vạch trần tui ra có thấy đc cái gì thì cũng chỉ 1 mình biết thôi nhé chứ đừng bù lu bù loa lên lại nhiều người dòm ngó, lắm kẻ gièm pha là tôi lại mệt lắm đấy.
Cảm ơn Linh rất rất nhiều!
Đời làm gì có sẵn gà như thế cho mày chén mà lo mệt hả Thanh Thọ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
thanh_pa

thanh_pa

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime27/09/11, 05:10 pm

Cứ đi lang thang trong sân thôi, biết đâu đấy, chẳng nhẽ trăm bó đuốc không được con ếch sao.
XuanThuy

XuanThuy

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime28/09/11, 08:15 am

thanh_pa đã viết:
Cứ đi lang thang trong sân thôi, biết đâu đấy, chẳng nhẽ trăm bó đuốc không được con ếch sao.
Cứ lang thang thì chỉ gặp được mưa rơi và nghe lòng nức nở bồi hồi thôi Ku ạ Laughing Laughing Laughing
linhvinh

linhvinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime28/09/11, 08:39 am

XuanThuy đã viết:
thanh_pa đã viết:
Cứ lang thang thì chỉ gặp được mưa rơi và nghe lòng nức nở bồi hồi thôi Ku ạ Laughing Laughing Laughing
nghe sến quá ông ơi affraid affraid
maimau

maimau

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime02/10/11, 10:44 pm

Thanh ơi tôi thấy khổ thân ông quá: cung cảnh ngộ không chơi mà có quà mang về mà tôi thấy ông bị truy sát quá có cần tôi yểm trợ cho ông để đỡ bị LinhV vạch trần không,
maimau

maimau

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime02/10/11, 10:48 pm

Mà ông xem lại mình xem ăn ở thế nào mà lại gặp trắc trở vậy
maimau

maimau

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime02/10/11, 10:50 pm

Mà ông xem lại mình xem ăn ở thế nào mà lại gặp trắc trở vậy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime13/10/11, 08:33 pm

Kết luận:
Sau vụ này Thủy C bị thiệt nhất. Tôi thấy vừa mừng lại vừa buồn cho Ông.
Mừng là Ông sẽ... K bao giờ để quên quà nữa.
Buồn là ông đã mất quà sang tay ngựa vía. Thằng này đc cái phi nhanh. Cái món quất ngựa truy phong của nó thì là No 1!
https://hoplop9a.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không   Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không - Page 2 I_icon_minitime

Sau vụ này CHị Em kiểm tra lại xem có mất mát gì không
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Phụ Nữ không bao giờ đòi hỏi gì nhiều......
» Sơ đồ lớp 9A
» Vụ liên hoan họp lớp cuối cùng
» Trời đánh không chết
» Chiều mail Offline có ai tham gia không?